LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

Rural Football Super League logo

Rural Football Super League

Hiệp 1

18:00

88'

Renjicun FC
Renjicun FC logo
3-1
Sebiancun FC logo

Sebiancun FC

2-0
INT CF logo

INT CF

Hiệp 1

18:00

90+'

HB Koge Woman's(w)
HB Koge Woman's(w) logo
0-0
Boldklubben AF 1893 (w) logo

Boldklubben AF 1893 (w)

0-0

18:00

45'

Garbarnia Krakow
Garbarnia Krakow logo
0-0
Unia Tarnow logo

Unia Tarnow

0-0

18:00

90'

Ljungskile
Ljungskile logo
2-1
FC Trollhattan logo

FC Trollhattan

2-1

18:00

90+'

Stal Krasnik
Stal Krasnik logo
1-1
Swidniczanka Swidnik logo

Swidniczanka Swidnik

1-1

18:00

90'

Eskilsminne IF
Eskilsminne IF logo
3-1
BK Olympic logo

BK Olympic

3-1

18:00

84'

Perth SC(w)
Perth SC(w) logo
3-0
Subiaco Women logo

Subiaco Women

1
0-0

18:00

90+'

2
BK Frem
BK Frem logo
1-4
HIK logo

HIK

2
0-1

18:00

90'

Ferencvarosi TC B
Ferencvarosi TC B logo
0-2
Bekescsaba logo

Bekescsaba

0-2

18:00

90'

Nurnberg Youth
Nurnberg Youth logo
0-1
Vfr Aalen logo

Vfr Aalen

0-0

18:00

90+'

Zawisza Bydgoszcz SA
Zawisza Bydgoszcz SA logo
0-2
Wda Swiecie logo

Wda Swiecie

0-0

18:00

90'

Kauno Zalgiris
Kauno Zalgiris logo
0-2
NFA Kaunas logo

NFA Kaunas

0-1

18:10

77'

Falkenberg
Falkenberg logo
2-1
Tvaakers IF logo

Tvaakers IF

2-1

18:30

74'

Loko Vltavin
Loko Vltavin logo
5-1
SK Kladno logo

SK Kladno

4-0

19:00

46'

Valasske Mezirici
Valasske Mezirici logo
0-0
Nove Sady logo

Nove Sady

0-0

19:00

46'

Ngezi Platinum
Ngezi Platinum logo
1-0
Dynamos FC logo

Dynamos FC

1-0

19:00

46'

Lyn Oslo
Lyn Oslo logo
1-0
Notodden FK logo

Notodden FK

1-0

19:00

46'

Kalmar(w)
Kalmar(w) logo
0-0
Vaxjo (w) logo

Vaxjo (w)

0-0

19:00

46'

Wacker Burghausen
Wacker Burghausen logo
0-0
SV Schalding Heining logo

SV Schalding Heining

0-0

19:00

46'

Jonkopings Sodra
Jonkopings Sodra logo
1-0
Lindome GIF logo

Lindome GIF

1-0

19:00

45'

Suduva
Suduva logo
2-0
Jelgava logo

Jelgava

2-0

19:00

45'

Tarup Paarup IF
Tarup Paarup IF logo
0-1
Naesby logo

Naesby

0-1

19:00

45'

SAK Klagenfurt
SAK Klagenfurt logo
2-1
Wolfsberger AC Amateure logo

Wolfsberger AC Amateure

2-1

19:00

45'

NK Nafta 1903
NK Nafta 1903 logo
0-0
NK Polet Sv Martin logo

NK Polet Sv Martin

0-0

19:00

45'

1
Stabaek(w)
Stabaek(w) logo
1-0
Roa (w) logo

Roa (w)

1-0

19:00

45'

TJ Tatran Bohunice
TJ Tatran Bohunice logo
1-0
Slavoj Polna logo

Slavoj Polna

1-0

19:00

45'

ND Beltinci
ND Beltinci logo
2-0
NK Fuzinar logo

NK Fuzinar

2-0

19:00

45'

1
Holbaek
Holbaek logo
4-0
Næstved IF 2 logo

Næstved IF 2

4-0

19:00

45'

Angelholms FF
Angelholms FF logo
0-1
IFK Hassleholm logo

IFK Hassleholm

0-1

19:00

45'

Assyriska
Assyriska logo
0-1
Enskede IK logo

Enskede IK

0-1

19:00

45'

FC Rosengard
FC Rosengard logo
0-0
IFK Trelleborg logo

IFK Trelleborg

0-0

19:00

45'

Lunds BK
Lunds BK logo
1-0
Hassleholms IF logo

Hassleholms IF

1-0

19:00

45'

FK Gornji Rahic
FK Gornji Rahic logo
1-0
Sloboda logo

Sloboda

1
1-0

19:00

48'

Blansko
Blansko logo
0-0
Unicov logo

Unicov

0-0

19:30

17'

Slavia Mozyr
Slavia Mozyr logo
0-1
Volna Pinsk logo

Volna Pinsk

0-1

19:30

19'

MFK Vranov nad Topou
MFK Vranov nad Topou logo
0-1
Slavoj Trebisov logo

Slavoj Trebisov

0-1

19:45

4'

Pitea IF
Pitea IF logo
0-0
Umea FC logo

Umea FC

0-0

19:45

5'

Vasalunds IF
Vasalunds IF logo
0-0
FC Stockholm Internazionale logo

FC Stockholm Internazionale

0-0

19:45

5'

Mjondalen IF
Mjondalen IF logo
0-0
Honefoss BK logo

Honefoss BK

0-0

19:45

5'

Metta Lu Riga
Metta Lu Riga logo
0-0
Siauliai logo

Siauliai

0-0

19:45

5'

Stuttgarter Kickers
Stuttgarter Kickers logo
0-0
Wurzburger Kickers logo

Wurzburger Kickers

0-0
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

18:00

90'

Portugal U17(w)
Portugal U17(w) logo
1-0
Kosovo U17(w) logo

Kosovo U17(w)

0-0
ENG National League logo

ENG National League

Hiệp 1

19:30

19'

Eastleigh
Eastleigh logo
0-0
Bromley logo

Bromley

0-0
FRA Ligue 1 logo

FRA Ligue 1

Hiệp 1

03:00

FT

Metz
Metz logo
1-2
Lyon logo

Lyon

1-1
NIR Premier League logo

NIR Premier League

Hiệp 1

02:45

FT

Larne FC
Larne FC logo
3-0
Glentoran FC logo

Glentoran FC

1-0
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Saudi Arabia (W)
Saudi Arabia (W) logo
0-2
Guam Women logo

Guam Women

0-2
AFC Women's Olympic Qualifying Tournament logo

AFC Women's Olympic Qualifying Tournament

Hiệp 1

16:00

FT

Uzbekistan(w)
Uzbekistan(w) logo
0-3
Australia Women logo

Australia Women

0-0
INT CF logo

INT CF

Hiệp 1

23:00

FT

Poland(w)
Poland(w) logo
1-4
Switzerland Women logo

Switzerland Women

0-2

23:00

FT

ASK Voitsberg
ASK Voitsberg logo
5-1
Bistrica logo

Bistrica

3-0

23:30

FT

Slovan Liberec(w)
Slovan Liberec(w) logo
2-3
Sparta Praha (w) logo

Sparta Praha (w)

1-1

00:00

FT

Neusiedl
Neusiedl logo
3-1
SV St Margarethen logo

SV St Margarethen

1-1

00:00

FT

Strommen
Strommen logo
4-2
Kjelsas logo

Kjelsas

2-2

00:00

FT

Deutschlandsberger SC
Deutschlandsberger SC logo
3-3
UFC Fehring logo

UFC Fehring

1-2

00:00

FT

Vard Haugesund
Vard Haugesund logo
1-0
Jerv logo

Jerv

0-0

00:00

FT

FC Artmedia Petrzalka
FC Artmedia Petrzalka logo
2-2
Galanta logo

Galanta

1-0

00:00

FT

Team Wiener Linien
Team Wiener Linien logo
4-4
Parndorf logo

Parndorf

2-1

00:00

FT

Kremser SC
Kremser SC logo
2-2
Rapid Vienna (Youth) logo

Rapid Vienna (Youth)

1-1

01:00

FT

Skive IK
Skive IK logo
0-3
IF Lyseng logo

IF Lyseng

0-1

01:00

FT

SV Oberwart
SV Oberwart logo
2-1
USV Gnas logo

USV Gnas

1-1

01:20

FT

KS Pogon Nowe Skalmierzyce
KS Pogon Nowe Skalmierzyce logo
1-0
Victoria Wrzesnia logo

Victoria Wrzesnia

0-0

01:30

FT

SC Weiz
SC Weiz logo
3-0
TUS Heiligenkreuz logo

TUS Heiligenkreuz

1-0

01:30

FT

Kaiserslautern Youth
Kaiserslautern Youth logo
3-2
VfR Mannheim logo

VfR Mannheim

2-1

08:00

FT

Hobart Zebras
Hobart Zebras logo
1-3
Kingborough Lions logo

Kingborough Lions

0-0

08:45

FT

Launceston United(w)
Launceston United(w) logo
0-4
Devonport Strikers Women logo

Devonport Strikers Women

0-2

10:30

FT

Launceston City
Launceston City logo
0-1
Riverside Olympic logo

Riverside Olympic

0-0

11:20

FT

Launceston United
Launceston United logo
0-3
Devonport City logo

Devonport City

0-1

13:00

FT

Glenorchy Knights FC
Glenorchy Knights FC logo
3-0
South Hobart logo

South Hobart

0-0

15:00

FT

KAMAZ Naberezhnye Chelny
KAMAZ Naberezhnye Chelny logo
1-2
Chernomorets Novorossijsk logo

Chernomorets Novorossijsk

1-2

15:00

FT

RCOR BSU Minsk
RCOR BSU Minsk logo
1-1
Smorgon FC logo

Smorgon FC

1-1

15:00

FT

FC Vitebsk
FC Vitebsk logo
1-2
FC Gomel logo

FC Gomel

1-1

15:30

FT

Neman Grodno
Neman Grodno logo
4-2
Slutsksakhar Slutsk logo

Slutsksakhar Slutsk

1-0

15:30

FT

Chayka
Chayka logo
2-2
Neftekhimik Nizhnekamsk logo

Neftekhimik Nizhnekamsk

1-0

16:00

FT

Fremantle City (w)
Fremantle City (w) logo
3-0
Murdoch University Melville (w) logo

Murdoch University Melville (w)

0-0

16:00

FT

Pardubice B
Pardubice B logo
1-0
Zivanice logo

Zivanice

1-0

16:00

FT

Brno B
Brno B logo
1-2
Slovan Rosice logo

Slovan Rosice

0-1

16:00

FT

FC Vratimov
FC Vratimov logo
1-0
Frydlant logo

Frydlant

0-0

16:00

FT

Sokol Hostoun
Sokol Hostoun logo
1-1
SK Slany logo

SK Slany

0-1

16:00

FT

SK Motorlet Praha
SK Motorlet Praha logo
1-9
FK Prepere logo

FK Prepere

0-0

16:15

FT

Spolana Neratovice
Spolana Neratovice logo
1-4
Velke Hamry logo

Velke Hamry

0-0

16:30

FT

Slovan Bratislava B
Slovan Bratislava B logo
1-0
SKF Sered logo

SKF Sered

1-0

16:30

FT

Otrokovice
Otrokovice logo
0-2
SK Prostejov logo

SK Prostejov

0-0

16:30

FT

Gedania Gdansk
Gedania Gdansk logo
2-1
Stolem Gniewino logo

Stolem Gniewino

1-0

17:00

FT

Viktoria Zizkov
Viktoria Zizkov logo
2-1
Viktoria Plzen B logo

Viktoria Plzen B

0-0

17:00

FT

Arsenal Ceska Lipa
Arsenal Ceska Lipa logo
0-3
SK Slovan Varnsdorf logo

SK Slovan Varnsdorf

0-2

17:00

FT

Lisen
Lisen logo
1-1
Vysocina jihlava logo

Vysocina jihlava

1-1

17:00

FT

Sokol Brozany
Sokol Brozany logo
1-1
Povltava FA logo

Povltava FA

1-1

17:00

FT

FK Viagem Usti nad Labem
FK Viagem Usti nad Labem logo
0-2
FK Pribram logo

FK Pribram

0-2

17:00

FT

Tampines Rovers FC
Tampines Rovers FC logo
4-1
Young Lions logo

Young Lions

2-1

17:00

FT

Graz(w)
Graz(w) logo
1-0
SVK Wildcats (W) logo

SVK Wildcats (W)

0-0

17:00

FT

FK Hodonin
FK Hodonin logo
4-2
Bzenec logo

Bzenec

1-0

17:00

FT

Slovan Velvary
Slovan Velvary logo
2-0
Prestice logo

Prestice

0-0

17:00

FT

FC Isloch
FC Isloch logo
2-2
Naftan Novopolock logo

Naftan Novopolock

2-0

17:00

FT

Nagykanizsai TE 1866
Nagykanizsai TE 1866 logo
5-0
Koprivnica logo

Koprivnica

1-0

17:00

FT

Tatabanya
Tatabanya logo
1-1
BSS Monor logo

BSS Monor

1-0

17:00

FT

Dorogi FC
Dorogi FC logo
3-1
TJ Druzstevnik Vrakun logo

TJ Druzstevnik Vrakun

1-0

17:00

FT

Sieradz
Sieradz logo
0-2
RKS Radomsko logo

RKS Radomsko

0-1

17:00

FT

NK Brezice 1919
NK Brezice 1919 logo
7-3
NK Svoboda Ljubljana logo

NK Svoboda Ljubljana

3-1

17:00

FT

Powisle Dzierzgon
Powisle Dzierzgon logo
0-8
Cartusia logo

Cartusia

0-3

17:00

FT

Gjovik Lyn
Gjovik Lyn logo
3-2
Ham-Kam logo

Ham-Kam

2-0

17:00

FT

SV Wehen Wiesbaden
SV Wehen Wiesbaden logo
3-0
TSV Schott Mainz logo

TSV Schott Mainz

1-0

17:10

FT

Swit Mazowiecki
Swit Mazowiecki logo
1-2
Victoria Sulejowek logo

Victoria Sulejowek

1-1

17:20

FT

TJ Start Brno
TJ Start Brno logo
3-1
Velke Mezirici logo

Velke Mezirici

1-0

17:30

FT

FC STK 1914 Samorin
FC STK 1914 Samorin logo
1-1
Povazska Bystrica logo

Povazska Bystrica

0-0

17:30

FT

Rishoj
Rishoj logo
2-1
Bronshoj logo

Bronshoj

1-0

17:50

FT

SK Motorlet Praha
SK Motorlet Praha logo
2-3
SK Zapy logo

SK Zapy

1-0

18:00

FT

KS Wieczysta Krakow
KS Wieczysta Krakow logo
2-0
Rekord Bielsko-Biala logo

Rekord Bielsko-Biala

2-0

18:00

FT

Sotra
Sotra logo
4-2
Sandvikens logo

Sandvikens

2-2

18:00

FT

Shakhtyor Soligorsk
Shakhtyor Soligorsk logo
5-3
Dinamo Brest logo

Dinamo Brest

2-2

18:00

FT

GKS Belchatow
GKS Belchatow logo
3-0
Widzew Lodz II logo

Widzew Lodz II

1-0

18:00

FT

Banik Ostrava(w)
Banik Ostrava(w) logo
2-2
Azs Krakow Women logo

Azs Krakow Women

0-0
POR Campeonato Nacional logo

POR Campeonato Nacional

Hiệp 1

02:30

FT

Uniao de Coimbra
Uniao de Coimbra logo
1-0
CD Gouveia logo

CD Gouveia

1-0
SCO Lowland League logo

SCO Lowland League

Hiệp 1

02:45

FT

Hearts B
Hearts B logo
4-2
East Kilbride logo

East Kilbride

3-1
Premier League International Cup logo

Premier League International Cup

Hiệp 1

02:00

FT

West Ham U21
West Ham U21 logo
1-1
Brighton U21 logo

Brighton U21

0-1
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

17:00

FT

Northern Ireland U17(w)
Northern Ireland U17(w) logo
4-1
Luxembourg U17 (w) logo

Luxembourg U17 (w)

0-0
HON Ascenso Division logo

HON Ascenso Division

Hiệp 1

08:10

FT

Juticalpa
Juticalpa logo
2-1
Estrella Roja logo

Estrella Roja

0-1
VIE First Class League logo

VIE First Class League

Hiệp 1

15:00

FT

Huda Hue
Huda Hue logo
1-0
Binh Phuoc logo

Binh Phuoc

0-0
EGY Women's Premier League logo

EGY Women's Premier League

Hiệp 1

23:00

FT

Pyramids FC (W)
Pyramids FC (W) logo
6-2
Al Amiria (w) logo

Al Amiria (w)

4-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Fateh
Al Fateh logo
1-1
Damac logo

Damac

0-0
ARG Tebolidun League GpC logo

ARG Tebolidun League GpC

Hiệp 1

03:00

FT

Deportivo Espanol
Deportivo Espanol logo
2-1
CA Lugano logo

CA Lugano

2-1
SPA Regional League logo

SPA Regional League

Hiệp 1

04:00

FT

CD Laguna
CD Laguna logo
0-2
Tenerife C logo

Tenerife C

0-1
Hiệp 1

18:00

90+'

HB Koge Woman's(w)
HB Koge Woman's(w) logo
0-0
Boldklubben AF 1893 (w) logo

Boldklubben AF 1893 (w)

0-0

18:00

45'

Garbarnia Krakow
Garbarnia Krakow logo
0-0
Unia Tarnow logo

Unia Tarnow

0-0

18:00

90'

Ljungskile
Ljungskile logo
2-1
FC Trollhattan logo

FC Trollhattan

2-1

18:00

90+'

Stal Krasnik
Stal Krasnik logo
1-1
Swidniczanka Swidnik logo

Swidniczanka Swidnik

1-1

18:00

90'

Eskilsminne IF
Eskilsminne IF logo
3-1
BK Olympic logo

BK Olympic

3-1

18:00

90+'

3
Lech II Poznan
Lech II Poznan logo
0-0
Olimpia Grudziadz logo

Olimpia Grudziadz

3
0-0

18:00

88'

2
CD Tondela
CD Tondela logo
0-1
Uniao Leiria logo

Uniao Leiria

1
3
0-0

18:00

90+'

2
FC Teutonia 05
FC Teutonia 05 logo
0-1
Holstein Kiel II logo

Holstein Kiel II

2
0-0

18:00

90+'

3
Bukaspor
Bukaspor logo
1-0
Ankarademirspor logo

Ankarademirspor

1
1-0

18:00

90'

5
Kepez Belediyespor
Kepez Belediyespor logo
3-1
Karabuk Idman logo

Karabuk Idman

3
2-1

18:00

90'

2
Utkoi
Utkoi logo
1-2
Iskenderun FK logo

Iskenderun FK

1
0-0

18:00

89'

4
Akhisarspor
Akhisarspor logo
1-0
Anadolu Selcukluspor logo

Anadolu Selcukluspor

3
0-0

18:00

90+'

2
ISI Dangkor Senchey FC
ISI Dangkor Senchey FC logo
2-4
Svay Rieng FC logo

Svay Rieng FC

2
0-1

18:00

90+'

3
Nagacorp
Nagacorp logo
1-1
Phnom Penh FC logo

Phnom Penh FC

1
0-0

18:00

87'

Buriram United
Buriram United logo
6-2
BEC Tero Sasana logo

BEC Tero Sasana

4-1

18:00

90+'

Phrae United FC
Phrae United FC logo
1-0
Pattaya Discovery United FC logo

Pattaya Discovery United FC

0-0

18:00

89'

2
Cankaya FK
Cankaya FK logo
0-1
Sebat Genclikspor logo

Sebat Genclikspor

1
0-0

18:00

88'

1
Sultanbeyli
Sultanbeyli logo
0-2
Adana 1954 logo

Adana 1954

2
0-1

18:00

89'

3
Turan Tovuz
Turan Tovuz logo
1-1
FC Neftci Baku logo

FC Neftci Baku

2
0-0

18:00

90+'

Naft Al-Basra
Naft Al-Basra logo
0-1
Zakho SC logo

Zakho SC

0-1

18:00

90'

4
Al Naft
Al Naft logo
1-1
Al-Mina'a SC logo

Al-Mina'a SC

1
2
1-1

18:00

90+'

Binh Dinh
Binh Dinh logo
2-1
Nam Dinh FC logo

Nam Dinh FC

1
1-1

18:00

90+'

1
Cordoba B
Cordoba B logo
1-1
CD Utrera logo

CD Utrera

5
1-0

18:00

90'

1
Valur Reykjavik
Valur Reykjavik logo
2-1
Fram Reykjavik logo

Fram Reykjavik

2
0-0

18:00

90+'

3
Braga U23
Braga U23 logo
2-1
Rio Ave U23 logo

Rio Ave U23

0-0

18:00

88'

Renjicun FC
Renjicun FC logo
3-1
Sebiancun FC logo

Sebiancun FC

2-0

18:00

90+'

1
Inter Kashi
Inter Kashi logo
1-0
Real Kashmir logo

Real Kashmir

2
0-0

18:00

86'

FC Porto U19
FC Porto U19 logo
1-1
Sporting CP U19 logo

Sporting CP U19

2
1-1

18:00

90'

Portugal U17(w)
Portugal U17(w) logo
1-0
Kosovo U17(w) logo

Kosovo U17(w)

0-0

18:00

87'

Gil Vicente U19
Gil Vicente U19 logo
2-1
Maritimo U19 logo

Maritimo U19

3
1-1

18:00

90+'

1
Vizela U19
Vizela U19 logo
0-0
Rio Ave U19 logo

Rio Ave U19

2
0-0

18:00

90'

3
Hapoel Kiryat Shmona U19
Hapoel Kiryat Shmona U19 logo
2-0
Hapoel Kfar Saba U19 logo

Hapoel Kfar Saba U19

1
1-0

18:00

79'

Fundacion CD Tenerife (w)
Fundacion CD Tenerife (w) logo
1-1
Elche Women logo

Elche Women

1
0-1

18:00

89'

1
Real Madrid U19
Real Madrid U19 logo
5-0
Union Adarve U19 logo

Union Adarve U19

1
1-0

18:00

88'

1
Barcelona U19
Barcelona U19 logo
0-2
Real Zaragoza U19 logo

Real Zaragoza U19

1
0-0

18:00

90+'

4
Arucas CF U19
Arucas CF U19 logo
1-3
CD Sobradillo U19 logo

CD Sobradillo U19

1
0-2

18:00

84'

Perth SC(w)
Perth SC(w) logo
3-0
Subiaco Women logo

Subiaco Women

1
0-0

18:00

90+'

2
BK Frem
BK Frem logo
1-4
HIK logo

HIK

2
0-1

18:00

87'

2
SV Empor Berlin
SV Empor Berlin logo
2-1
FC Blaus Weiss 90 Berlin logo

FC Blaus Weiss 90 Berlin

2
0-0

18:00

88'

2
1
Norway U19(w)
Norway U19(w) logo
0-1
Italy (w) U19 logo

Italy (w) U19

1
0-0

18:00

90'

1
AFC U21
AFC U21 logo
2-1
FC Eindhoven U21 logo

FC Eindhoven U21

1
1-0

18:00

90'

Ferencvarosi TC B
Ferencvarosi TC B logo
0-2
Bekescsaba logo

Bekescsaba

0-2

18:00

90'

Nurnberg Youth
Nurnberg Youth logo
0-1
Vfr Aalen logo

Vfr Aalen

0-0

18:00

90+'

Zawisza Bydgoszcz SA
Zawisza Bydgoszcz SA logo
0-2
Wda Swiecie logo

Wda Swiecie

0-0

18:00

90'

Kauno Zalgiris
Kauno Zalgiris logo
0-2
NFA Kaunas logo

NFA Kaunas

0-1

18:10

77'

Falkenberg
Falkenberg logo
2-1
Tvaakers IF logo

Tvaakers IF

2-1

18:30

13'

Huetor Tajar
Huetor Tajar logo
0-0
Atletico Melilla logo

Atletico Melilla

0-0

18:30

62'

ZTE FC
ZTE FC logo
2-1
Kecskemeti TE logo

Kecskemeti TE

2
2-0

18:30

62'

PT Prachuap FC
PT Prachuap FC logo
1-0
Khonkaen United logo

Khonkaen United

1
1-0

18:30

65'

1
DP Kanchanaburi FC
DP Kanchanaburi FC logo
0-0
Lampang FC logo

Lampang FC

1
0-0

18:30

58'

Odisha FC
Odisha FC logo
0-0
Mohun Bagan Super Giant logo

Mohun Bagan Super Giant

0-0

18:30

61'

Arosa U19
Arosa U19 logo
1-2
Compostela U19 logo

Compostela U19

1
1-2

18:30

64'

1
Eibar U19
Eibar U19 logo
0-0
CD Vasconia U19 logo

CD Vasconia U19

1
0-0

18:30

57'

Santutxu U19
Santutxu U19 logo
0-0